Đất nền Thủ Đức 56.4m² - Vị trí vàng góc Kha Vạn Cân & Hoàng Diệu | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Thủ Đức 56.4m² - Vị trí vàng góc Kha Vạn Cân & Hoàng Diệu

5.5 tỷ
56 m² - 98 triệu/m²

Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán đất
Diện tích
56 m²

Sở hữu ngay lô đất nền vị trí đắc địa tại trung tâm TP. Thủ Đức, tọa lạc ngay góc đường Kha Vạn Cân và Hoàng Diệu. Đây là cơ hội hiếm có cho khách hàng tìm kiếm nơi an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56.4m² (ngang 4m)
  • Bố trí: Lô đất vuông vức, diện tích thực tế sử dụng tối ưu
  • Đặc điểm: Hẻm thông thoáng, giao thông thuận tiện, khu dân cư hiện hữu văn minh, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Linh Trung, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Đại học Sư phạm Kỹ thuật TP.HCM chỉ 5 phút di chuyển
  • Kết nối nhanh chóng đến tuyến Metro Bến Thành - Suối Tiên
  • Gần bệnh viện Đa khoa Thủ Đức, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Hệ thống trường học các cấp từ mầm non đến THPT trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Lô đất cực kỳ phù hợp cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian xây dựng nhà ở theo ý thích, hoặc các nhà đầu tư thông thái muốn tích lũy tài sản tại khu vực có tiềm năng tăng giá cao tại TP. Thủ Đức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp, liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và đi xem đất thực tế sớm nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam