Đất nền Thống Nhất Gò Vấp 300m² giá 25 tỷ - Cơ hội đầu tư dòng tiền khủng | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Thống Nhất Gò Vấp 300m² giá 25 tỷ - Cơ hội đầu tư dòng tiền khủng

25 tỷ
300 m² - 83 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

6 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
300 m²

Cơ hội đầu tư hiếm có tại trung tâm Gò Vấp! Lô đất diện tích lớn gần 300m² nằm ngay trục đường Thống Nhất sầm uất, sở hữu vị trí đắc địa với hẻm ô tô thông thoáng, cách mặt tiền đường chính chỉ 50m. Đây là “siêu phẩm” dành cho các nhà đầu tư thông thái muốn khai thác dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 300m² (thổ cư 100%, nở hậu phong thủy tốt).
  • Bố trí: Hiện trạng có nhà 3 tầng đang cho thuê phòng trọ và khuôn viên đất rộng phía sau.
  • Đặc điểm: Hẻm ô tô lớn thông suốt, quy hoạch xây dựng cao tầng (Hầm + 8 tầng), pháp lý sạch, sổ hồng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã 4 Thống Nhất - Lê Đức Thọ, giao thương nhộn nhịp.
  • Cách bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vũ Anh chỉ 5 phút di chuyển.
  • Gần hệ thống trường học các cấp và các trung tâm thương mại lớn tại Gò Vấp.
  • Kết nối nhanh chóng đến sân bay Tân Sơn Nhất thông qua các trục đường chính.
  • Khu vực tập trung nhiều căn hộ dịch vụ cao cấp, đảm bảo nhu cầu thuê luôn ở mức cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25 tỷ (chỉ nhỉnh 80 triệu/m² - mức giá cực tốt tại khu vực).

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho nhà đầu tư xây dựng tòa nhà căn hộ dịch vụ cao cấp (dự kiến hơn 100 phòng, doanh thu ước tính trên 600 triệu/tháng) hoặc xây dựng văn phòng, khách sạn cho thuê với lợi suất đầu tư lên đến 15%/năm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản tiềm năng này. Liên hệ ngay để được hỗ trợ xem sổ hồng và đàm phán trực tiếp với chính chủ.