Đất nền thôn Bạch Nao, xã Tam Hưng 54m² giá chỉ 3.132 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền thôn Bạch Nao, xã Tam Hưng 54m² giá chỉ 3.132 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

3.132 tỷ
54 m² - 58 triệu/m²

Xã Tam Hưng, Huyện Thanh Oai, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
54 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất nền 54m² tại thôn Bạch Nao, xã Tam Hưng. Khu vực dân cư sầm uất, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: Lô góc, mặt tiền tổng 14,24m, hậu 11,57m
  • Đặc điểm: Đường trước đất rộng hơn 2m, thuận tiện cho giao thông.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục liên xã, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách ủy ban xã Tam Hưng chỉ 500m
  • Chợ truyền thống và các cửa hàng tiện lợi chỉ cách 1km
  • Gần các trường học từ mầm non đến THPT, thuận tiện cho con em đi học
  • Khu dân cư với đầy đủ tiện ích như siêu thị, bệnh viện, và các dịch vụ công cộng khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.132 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực đang phát triển mạnh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và dẫn đi xem trực tiếp lô đất này!