Đất nền Thiên Lôi, Lê Chân 200m² giá 11.8 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Thiên Lôi, Lê Chân 200m² giá 11.8 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời

11.8 tỷ
200 m² - 59 triệu/m²

Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

1 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
200 m²

Cơ hội vàng dành cho các nhà đầu tư thông thái tại khu vực Thiên Lôi, Lê Chân. Lô đất sở hữu vị trí đắc địa, hạ tầng hoàn thiện, sẵn sàng cho các phương án kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 200m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, mặt tiền thoáng rộng, có khả năng chia tách thành 3 lô nhỏ độc lập.
  • Đặc điểm: Ngõ ô tô đỗ tận cửa, giao thông thông thoáng, kết nối trực tiếp với các trục đường chính của quận Lê Chân.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Aeon Mall Hải Phòng chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện mua sắm và giải trí.
  • Gần các trường học các cấp như trường Tiểu học và THCS Lê Chân, đảm bảo môi trường giáo dục tốt.
  • Sát chợ dân sinh, thuận tiện cho nhu cầu sinh hoạt hàng ngày của cư dân.
  • Nằm trong khu dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo, văn minh.
  • Dễ dàng kết nối đến bệnh viện Y học Cổ truyền và các cơ quan hành chính quận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.8 tỷ VND (tương đương 59 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn phân lô bán nền, xây dựng nhà ở biệt thự sang trọng hoặc xây nhà cho thuê với dòng tiền ổn định tại khu vực đang phát triển sôi động bậc nhất Hải Phòng.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết về pháp lý và xem vị trí đất trực tiếp.