Đất nền Thành phố Hà Tĩnh 72m² giá 25 tỷ - Tiềm năng tăng giá vượt trội! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Thành phố Hà Tĩnh 72m² giá 25 tỷ - Tiềm năng tăng giá vượt trội!

25 tỷ
72 m² - 347 triệu/m²

Thành Phố Hà Tĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
72 m²

Sở hữu ngay mảnh đất vàng 2 mặt tiền tại trung tâm TP Hà Tĩnh, nơi an cư lý tưởng và đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:72m²
  • Bố trí:Đất nền 2 mặt tiền, vuông vắn, dễ dàng quy hoạch xây dựng.
  • Đặc điểm:Mặt đường rộng 15m, khu dân cư hiện hữu, đông đúc, hạ tầng đồng bộ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Tĩnh chỉ 1.5km, đảm bảo sức khỏe.
  • Thuận tiện di chuyển đến chợ Hà Tĩnh, mua sắm hàng ngày dễ dàng.
  • Gần các trường học uy tín như THPT Phan Đình Phùng, Tiểu học Thạch Quý, phù hợp gia đình có con nhỏ.
  • Dễ dàng tiếp cận các siêu thị, trung tâm thương mại lớn trong thành phố.
  • Nằm trong khu dân cư sầm uất, an ninh đảm bảo, tiện ích đa dạng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:25 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho nhà đầu tư muốn đón đầu sự phát triển của TP Hà Tĩnh, hoặc gia đình tìm kiếm nơi an cư lâu dài tại trung tâm với hạ tầng hoàn chỉnh và tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp.