Đất nền Thạnh Mỹ Lợi 160m² giá 51.2 tỷ - Vị trí siêu VIP, view sông tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Thạnh Mỹ Lợi 160m² giá 51.2 tỷ - Vị trí siêu VIP, view sông tuyệt đẹp!

51.2 tỷ
160 m² - 320 triệu/m²

Thạnh Mỹ Lợi, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
160 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đắc địa nhất tại dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ Lợi. Đây là lô đất VIP, với vị trí đắc địa ngang sông, mang lại tiềm năng phát triển mạnh mẽ cho những ai đầu tư vào khu vực này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 8 x 20m = 160m²
  • Đường trước nhà: 14m, rộng rãi, thoáng mát
  • Hướng: Tây Nam, view sông cực đẹp
  • Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ngay

Quy hoạch xây dựng:

  • Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu + 1 sân thượng
  • Chiều cao khống chế: 20m
  • Khoảng lùi: Trước 3m, sau 2m, được đua ban công 1,2m
  • Mẫu thiết kế tự do

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách đường Tạ Hiện 40m, thuận lợi cho việc di chuyển và kinh doanh
  • Khu dân cư cao cấp, hạ tầng đồng bộ, an ninh tuyệt đối
  • Gần các tiện ích: trường học, bệnh viện, siêu thị và các dịch vụ giải trí
  • Tiềm năng sinh lời cao do quỹ đất ven sông đang ngày càng hạn chế

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 51.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho những nhà đầu tư thông minh, những ai đang tìm kiếm một lô đất với tiềm năng sinh lời cao trong khu vực phát triển bậc nhất tại TP.HCM.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gọi ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam