Đất Nền Thái Nguyên 4000m² Sổ Hồng Sẵn Sàng - Giá Đầu Tư 3xx Triệu | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Nền Thái Nguyên 4000m² Sổ Hồng Sẵn Sàng - Giá Đầu Tư 3xx Triệu

300 triệu
4000 m² - 0 triệu/m²

Xã Quang Phong, Huyện Na Rì, Tỉnh Bắc Kạn

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
4000 m²

Đất nền view đồng đẹp, sổ hồng sẵn sàng sang tên tại Thái Nguyên - Đầu tư sinh lời 3xx triệu!

Sở hữu ngay lô đất nền rộng 4.000 m² với pháp lý minh bạch, sổ hồng trao tay, là lựa chọn đầu tư an toàn và sinh lời bền vững. Mức giá chỉ từ 3xx triệu đồng mang đến cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng tại khu vực đang phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 4.000m² (bao gồm 330m² đất thổ cư)
  • Bố trí: Đất vuông vắn, địa thế bằng phẳng
  • Đặc điểm: View cánh đồng thoáng đãng, gần khu dân cư, giao thông thuận tiện, cách Quốc lộ 3B và trục chính xã chỉ vài bước chân.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Quốc lộ 3B, kết nối giao thông thuận tiện đến các khu vực lân cận.
  • Nằm trên trục đường chính của xã Quang Phong, dễ dàng di chuyển.
  • Khu vực dân cư hiện hữu, đảm bảo an ninh và môi trường sống.
  • Tiềm năng phát triển du lịch sinh thái nhờ cảnh quan đồng quê tươi đẹp.
  • Thuận lợi cho việc phát triển nông nghiệp hoặc xây dựng trang trại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3xx triệu đồng (tương đương khoảng 75.000 VNĐ/m²)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng tăng giá cao trong tương lai, hoặc những ai mong muốn sở hữu một không gian sống yên bình, gần gũi thiên nhiên với chi phí hợp lý. Đặc biệt phù hợp cho việc xây dựng nhà vườn, trang trại hoặc kinh doanh dịch vụ du lịch sinh thái.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này! Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.