Đất nền Thái Mỹ Củ Chi 110m² - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Thái Mỹ Củ Chi 110m² - Sổ đỏ chính chủ

1490 tỷ
110 m² - 13545 triệu/m²

Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh

5 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
110 m²

Sổ đỏ chính chủ, xây dựng tự do - Cơ hội đầu tư sinh lời cực tốt tại Củ Chi!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:110m²
  • Bố trí:Đất nền dự án, thổ cư 100%
  • Đặc điểm:Pháp lý sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thái Mỹ, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp tại xã Thái Mỹ
  • Kết nối giao thông thuận tiện đến các khu công nghiệp lân cận
  • Khu dân cư hiện hữu, không gian yên tĩnh và không khí trong lành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:1.49 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm quỹ đất tiềm năng tại Củ Chi hoặc các gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại khu vực dân cư an ninh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!