Đất nền TĐC Vườn Mơ - 71.4m² Ngô Quyền, Hải Phòng - Sổ đỏ chính chủ, giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền TĐC Vườn Mơ - 71.4m² Ngô Quyền, Hải Phòng - Sổ đỏ chính chủ, giá tốt

5,2 tỷ
71.4 m² - 73 triệu/m²

Phường Vạn Mỹ, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
71.4 m²

Cơ hội vàng sở hữu ngay lô đất nền TĐC Vườn Mơ, mặt tiền 4.2m, diện tích 71.4m², hướng Bắc (Đông tứ trạch) tại 358 Đường Đà Nẵng, Phường Vạn Mỹ, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng. Lô đất duy nhất với view vườn hoa thoáng đãng, pháp lý sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71.4m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4.2m, vuông vắn, nở hậu nhẹ
  • Đặc điểm: Hướng Bắc (Đông tứ trạch), view trực diện vườn hoa, đường quy hoạch 12m, hạ tầng đồng bộ, dân cư văn minh, an ninh tốt, khu vực kinh doanh sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề khu vườn hoa TĐC Vườn Mơ, tạo không gian sống xanh mát
  • Gần các trục đường chính như đường Đà Nẵng, thuận tiện di chuyển
  • Nằm trong khu dân cư đông đúc, sầm uất, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng của Phường Vạn Mỹ, Quận Ngô Quyền
  • An ninh khu vực được đảm bảo, dân trí cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.2 tỷ (Có thỏa thuận nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho nhà đầu tư tìm kiếm sản phẩm có tiềm năng tăng giá cao, hoặc gia đình muốn an cư lạc nghiệp tại khu vực có hạ tầng phát triển, dân cư văn minh. Lô đất cũng rất phù hợp để xây dựng kinh doanh đa ngành nghề.

Liên hệ:

Sở hữu ngay lô đất vàng TĐC Vườn Mơ với ưu đãi hấp dẫn: tặng giấy phép xây dựng và hồ sơ thiết kế 4 tầng thang máy. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời hoặc xây dựng tổ ấm lý tưởng!