Đất nền TĐC Thế Lữ Hồng Bàng 40m² - Giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền TĐC Thế Lữ Hồng Bàng 40m² - Giá tốt hiếm có

5.4 tỷ
40 m² - 135 triệu/m²

Phường Thượng Lý, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng

1 phút trước
Loại
Dự án nhà tái định cư
Diện tích
40 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản tại vị trí đắc địa bậc nhất quận Hồng Bàng! Lô đất nằm tại khu tái định cư Thế Lữ với hạ tầng hoàn thiện, đường nội khu rộng rãi, là lựa chọn lý tưởng cho cả nhu cầu an cư lâu dài và đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 4m, vuông vắn, dễ dàng thiết kế xây dựng nhà ở theo ý muốn.
  • Đặc điểm: Vị trí nằm tại tuyến 3, ngay sau Quán bia Dân chủ, đường nội khu trải nhựa rộng 9m, ô tô tránh nhau thoải mái, không gian sống văn minh, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Tam Bạc và chợ Sắt chỉ khoảng 5-7 phút di chuyển, thuận tiện mua sắm.
  • Gần trường Tiểu học và THCS Thượng Lý, môi trường giáo dục chất lượng cho con em.
  • Kết nối nhanh chóng đến UBND quận Hồng Bàng và trung tâm thành phố Hải Phòng.
  • Gần các tuyến phố lớn như Bạch Đằng, Hùng Vương, dễ dàng di chuyển liên quận.
  • Hệ thống bệnh viện, ngân hàng và các dịch vụ tiện ích giải trí xung quanh đầy đủ trong bán kính 2km.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này đặc biệt phù hợp với các gia đình trẻ muốn tìm nơi an cư ổn định tại trung tâm quận Hồng Bàng, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có tính thanh khoản cao, vị trí đẹp và tiềm năng tăng giá tốt trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp với mức giá cạnh tranh nhất khu vực. Hãy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn chi tiết, xem đất trực tiếp và nhận thông tin pháp lý đầy đủ nhất!