Đất nền TĐC Khoa Đà, Hưng Nguyên 160m² - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền TĐC Khoa Đà, Hưng Nguyên 160m² - Đầu tư sinh lời cao!

11.3 tỷ
160 m² - 71 triệu/m²

Thị trấn Hưng Nguyên, Huyện Hưng Nguyên, Tỉnh Nghệ An

5 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
160 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản dòng tiền ổn định tại vị trí đắc địa nhất khu tái định cư Khoa Đà, Hưng Nguyên. Lô đất sở hữu tiềm năng tăng giá vượt trội nhờ hạ tầng hoàn thiện và kết nối giao thông chiến lược.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160m² (8m x 20m)
  • Bố trí: Đất nền vuông vức, mặt tiền rộng 8m thông thoáng
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam mát mẻ, đường nhựa trước nhà rộng 13m, xe cộ đi lại thoải mái, pháp lý minh bạch

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay cạnh khu công nghiệp VSIP Nghệ An, thuận tiện kinh doanh hoặc cho thuê
  • Cách trục đường Ngô Đức Mai huyết mạch chỉ 40m, giao thông kết nối dễ dàng
  • Trong bán kính 1km đầy đủ hệ thống chợ dân sinh sầm uất
  • Gần hệ thống trường học các cấp, đảm bảo nhu cầu giáo dục cho cư dân
  • Kết nối nhanh chóng đến trung tâm thị trấn Hưng Nguyên và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm dòng tiền ổn định từ việc cho thuê (hiện tại 17 triệu/tháng) hoặc những ai muốn sở hữu quỹ đất đẹp tại khu vực trung tâm phát triển, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này, hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem vị trí thực tế!