Đất nền TĐC Hồ Đá, Long Thành 73m² 4.599 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền TĐC Hồ Đá, Long Thành 73m² 4.599 tỷ

4.599 tỷ
73 m² - 63 triệu/m²

Thị trấn Long Thành, Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai

14 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
73 m²

Lô góc Khu TĐC Hồ Đá – Sở Dầu, diện tích đẹp, hướng Đông Bắc, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài tại Long Thành.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:73m²
  • Bố trí:Đất nền vuông vức, lô góc 2 mặt thoáng
  • Đặc điểm:Khu tái định cư, vị trí dễ tiếp cận, hướng Đông Bắc, tiềm năng khai thác tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm Thị trấn Long Thành, thuận tiện sinh hoạt
  • Dễ di chuyển ra Quốc lộ 51, kết nối Biên Hòa – Bà Rịa – TP.HCM
  • Gần chợ Long Thành, tiện mua sắm hằng ngày
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Long Thành, thuận tiện chăm sóc sức khỏe
  • Khu vực hưởng lợi hạ tầng quanh Cảng hàng không quốc tế Long Thành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.599 tỷ (khoảng 63 triệu/m²), thỏa thuận nhẹ

Phù hợp với ai:

Hợp khách mua xây nhà ở ổn định tại Long Thành, nhà đầu tư cần lô góc dễ khai thác, hoặc người muốn đón đầu hạ tầng khu vực sân bay.

Liên hệ:

Muốn xem đất thực tế, nhận thông tin pháp lý, vị trí lô góc cụ thể: nhắn tin để được hỗ trợ ngay.