Đất nền TĐC Cây Đa, Hải An 40m² - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng tăng giá | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền TĐC Cây Đa, Hải An 40m² - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng tăng giá

4.88 tỷ
40 m² - 122 triệu/m²

Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

5 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
40 m²

Cơ hội sở hữu lô đất nền tại khu TĐC Cây Đa, phường Đằng Lâm – vị trí vàng cho những nhà đầu tư thông thái đang tìm kiếm tài sản có tiềm năng tăng giá bền vững tại Hải An.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m² (ngang 4m x dài 10m)
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, mặt tiền rộng thoáng, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc làm văn phòng đại diện.
  • Đặc điểm: Đường trước đất rộng 11m bao gồm vỉa hè, xe ô tô tránh nhau thoải mái. Hướng Tây Nam đón gió mát mẻ, nằm tại tuyến 3 Bạch Thái Bưởi, cách mặt đường chính chỉ vài bước chân.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Đằng Lâm chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm sinh hoạt hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp như trường Tiểu học Đằng Lâm, trường THCS Đằng Lâm
  • Dễ dàng di chuyển tới các trung tâm thương mại lớn như Big C và Aeon Mall Hải Phòng
  • Tiếp cận nhanh chóng với hệ thống y tế tại Bệnh viện Đa khoa Hải An
  • Hạ tầng khu TĐC đồng bộ, điện nước đạt chuẩn, không gian sống văn minh và an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.88 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất đặc biệt phù hợp với các gia đình trẻ muốn an cư lạc nghiệp tại khu vực dân trí cao hoặc các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm sản phẩm có tính thanh khoản tốt, hạ tầng hoàn thiện tại quận Hải An.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem đất trực tiếp và nhận thông tin pháp lý đầy đủ về bất động sản tiềm năng này!