Đất nền Tây Trà Hoàng Mai 75m² - Sổ đỏ chính chủ, đường to ô tô | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Tây Trà Hoàng Mai 75m² - Sổ đỏ chính chủ, đường to ô tô

14.9 tỷ
75 m² - 199 triệu/m²

Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
75 m²

Lô đất lô góc mặt ngõ ô tô tại phố Tây Trà, gần khu đô thị Gamuda, phù hợp khách tìm nơi an cư và đầu tư lâu dài tại Hoàng Mai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:75m²
  • Bố trí:Lô góc vuông vức, mặt tiền khoảng 6m, ngõ thông rộng ô tô vào tận nơi, thuận tiện xây nhà nhiều tầng.
  • Đặc điểm:Khu phân lô dân trí cao, hạ tầng hoàn thiện, gần khu đô thị Gamuda, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Gamuda Gardens với đầy đủ siêu thị, nhà hàng, khu vui chơi và công viên nội khu.
  • Dễ dàng tiếp cận Công viên Yên Sở để tập thể dục, dạo bộ và sinh hoạt ngoài trời.
  • Thuận tiện kết nối đến bến xe Nước Ngầm và các trục đường lớn đi trung tâm Hà Nội và các tỉnh.
  • Khu vực Lĩnh Nam phát triển sầm uất, có chợ dân sinh, cửa hàng tiện lợi, dịch vụ thiết yếu ngay gần.
  • Xung quanh có nhiều trường học, phù hợp gia đình có con nhỏ ổn định lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:14.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn tìm mảnh đất rộng rãi xây nhà ở lâu dài, kết hợp kinh doanh nhỏ hoặc cho thuê, cũng như nhà đầu tư tìm sản phẩm có tiềm năng tăng giá khu vực phía Nam Hà Nội.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ để được tư vấn chi tiết, xem vị trí thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ đất.