Đất nền Tây Mỗ - Nam Từ Liêm 61m² giá 9.5 tỷ - Cơ hội vàng cho nhà đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Tây Mỗ - Nam Từ Liêm 61m² giá 9.5 tỷ - Cơ hội vàng cho nhà đầu tư!

9.5 tỷ
61 m² - 156 triệu/m²

Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
61 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Tây Mỗ, Nam Từ Liêm! Với diện tích 61m², mảnh đất này không chỉ có giá cả hợp lý mà còn nằm trong khu vực phát triển mạnh mẽ. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: Gần khu dân cư, thuận lợi xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Đường rộng, ô tô tránh nhau thoải mái, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Tây Mỗ, thuận tiện cho việc học của trẻ
  • Cách chợ Tây Mỗ chỉ 500m, dễ dàng cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Nam Từ Liêm, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Thuận tiện di chuyển tới các khu vực lân cận như Mỹ Đình và Trung Văn
  • Khu vực phát triển với nhiều dự án xây dựng hạ tầng hiện đại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời, hoặc các gia đình muốn xây dựng nơi ở lý tưởng trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!