Đất nền Tây Mỗ 39m² giá 4,95 tỷ - Nở hậu tài lộc gần Vinhomes Smart City! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Tây Mỗ 39m² giá 4,95 tỷ - Nở hậu tài lộc gần Vinhomes Smart City!

4.95 tỷ
39 m² - 127 triệu/m²

Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
39 m²

Chào mừng đến với cơ hội sở hữu mảnh đất hiếm có tại Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội! Đây là một mảnh đất với diện tích 39m², có mặt tiền gần 3.5m, nở hậu cực đẹp, rất hợp phong thủy, hút tài lộc cho gia chủ. Đường trước nhà rộng rãi, ô tô có thể vào gần, thuận tiện cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m²
  • Bố trí: Mặt tiền gần 3.5m, nở hậu
  • Đặc điểm: Đường trước nhà rộng, ô tô vào gần, vị trí đắc địa sát Vinhomes Smart City

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vinhomes Smart City, một trong những dự án nổi bật tại Hà Nội
  • Các tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ gần kề
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình sinh sống và đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, hoặc muốn đầu tư xây dựng cho thuê để sinh lời. Với vị trí đắc địa, tiềm năng lớn, đây chính là cơ hội không thể bỏ lỡ!

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẽ hỗ trợ bạn xem đất trực tiếp và tư vấn chi tiết nhất!