Đất nền Tân Uyên 81m² giá 1.183 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, thuận tiện đầu tư! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Tân Uyên 81m² giá 1.183 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, thuận tiện đầu tư!

1.183 tỷ
81 m² - 15 triệu/m²

Tân Uyên, Bình Dương

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
81 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp ngay mặt tiền đường Vành Đai 4, gần chợ Bà Tri, Tân Uyên. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm cho gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m² (4.5 x 18m, thổ cư 100%)
  • Bố trí: Đất vuông vắn, dễ dàng thiết kế xây dựng theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Đường nhựa thông thoáng, khu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ xung quanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà Tri, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 1km, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu công nghiệp lớn trong khu vực
  • Có nhiều dịch vụ như ngân hàng, bệnh viện, siêu thị trong bán kính 2km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.183 tỷ VND (14.6 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc gia đình muốn xây dựng nhà ở lâu dài tại khu vực Tân Uyên, Bình Dương.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem đất thực tế và nắm bắt cơ hội đầu tư hấp dẫn này!