Đất nền Tân Hội, Đức Trọng 6m chỉ 480 triệu - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Tân Hội, Đức Trọng 6m chỉ 480 triệu - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

480 triệu
6 m² - 80 triệu/m²

Xã Tân Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
6 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Tân Hội, Đức Trọng! Với mức giá chỉ 480 triệu, bạn đã sở hữu ngay lô đất nền có diện tích 6m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 6m²
  • Bố trí: Ngang 6m
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách nhựa chính DH1 Tân Hội khoảng 800m
  • 5 phút di chuyển đến trung tâm chợ và trung tâm hành chính xã Tân Hội
  • Cách nút giao lên xuống cao tốc 6km, thuận lợi cho việc di chuyển
  • Chỉ 15 phút đến sân bay Liên Khương và trung tâm Đức Trọng
  • Đà Lạt cách 45 phút, dễ dàng cho các hoạt động du lịch

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 480 triệu

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời hoặc muốn có một nơi an cư lý tưởng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!