Đất nền Tam Trinh 68m² giá 14.28 tỷ - Mặt tiền 6.3m, sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Tam Trinh 68m² giá 14.28 tỷ - Mặt tiền 6.3m, sổ đỏ chính chủ!

14.28 tỷ
68 m² - 210 triệu/m²

Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
68 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp nhất tại phân lô Tam Trinh, Hoàng Mai, Hà Nội! Với mặt tiền rộng 6.3m (6.8m), nơi đây không chỉ thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở mà còn là một lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: Hình chữ nhật, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền 6.3m, ô tô tránh nhau thoải mái, cách mặt phố chỉ một tầm mắt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như THPT Hoàng Mai và THCS Tam Trinh
  • Cách chợ Tam Trinh chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn như đường Giải Phóng và đường Lĩnh Nam
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.28 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời lâu dài tại khu vực Hoàng Mai, nơi có hạ tầng phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đi xem đất!