Đất nền Tam Hưng, Thanh Oai 77m² giá chỉ 5.43 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Tam Hưng, Thanh Oai 77m² giá chỉ 5.43 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

5.43 tỷ
77 m² - 71 triệu/m²

Xã Tam Hưng, Huyện Thanh Oai, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
77 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Tam Hưng, Thanh Oai. Đây là một lô đất có diện tích 77m² với giá chỉ 5.43 tỷ VND, một mức giá hợp lý cho một vị trí có tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m²
  • Bố trí: Đất trống, thuận tiện xây dựng theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Đường thông, ô tô tránh, gần Quốc lộ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Quốc lộ, kết nối thuận tiện với các khu vực lân cận
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
  • Hạ tầng đồng bộ, điện nước đầy đủ
  • Các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện nằm trong bán kính 2km
  • Phù hợp cho cả an cư lẫn đầu tư sinh lời

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.43 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một lô đất để xây nhà hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đến xem đất!