Đất nền Tam Hiệp, Thanh Trì 139m² giá 14.595 tỷ - Vị trí đắc địa, ô tô tránh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Tam Hiệp, Thanh Trì 139m² giá 14.595 tỷ - Vị trí đắc địa, ô tô tránh!

14.595 tỷ
139 m² - 105 triệu/m²

Tam Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
139 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất vàng tại Tam Hiệp, Thanh Trì! Nơi đây không chỉ có vị trí đẹp mà còn tiện ích xung quanh phong phú, phù hợp cho cả nhu cầu xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 139m²
  • Bố trí: Ngõ thông thoáng, ô tô tránh và dừng đỗ cách nhà chỉ 5m
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, khu dân trí cao, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tam Hiệp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến trung tâm Hà Nội
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, thích hợp để sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.595 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một lô đất đẹp để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời tại khu vực tiềm năng của Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất lý tưởng này!