Đất nền tại Thị trấn Liên Nghĩa - 132m² giá 31.656 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền tại Thị trấn Liên Nghĩa - 132m² giá 31.656 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

31.656 tỷ
132 m² - 240 triệu/m²

Thị trấn Liên Nghĩa, Huyện Đức Trọng, Tỉnh Lâm Đồng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
132 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu một cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Thị trấn Liên Nghĩa, Huyện Đức Trọng, Tỉnh Lâm Đồng. Đất nền 132m², chỉ 31.656 tỷ, phù hợp cho cả nhu cầu ở và kinh doanh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:132m²
  • Bố trí:8x16m
  • Hướng:Tây Bắc

Tiện ích xung quanh:

  • Sát Bệnh viện Tam Bao, thuận tiện cho nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh, đầy đủ tiện ích
  • Chỉ 5 phút di chuyển đến sân bay Liên Khương
  • Gần chợ và trường học, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày
  • Phù hợp cho kinh doanh dịch vụ hoặc cho thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:31.656 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai gần.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ với chúng tôi để đặt lịch xem đất thực tế và thảo luận về giá cả cho khách hàng thiện chí!