Đất nền tại Phúc Đồng, Long Biên 65m² giá 7.422 tỷ - Vị trí đắc địa, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền tại Phúc Đồng, Long Biên 65m² giá 7.422 tỷ - Vị trí đắc địa, đầu tư sinh lời!

7.422 tỷ
65 m² - 114 triệu/m²

Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
65 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp tại Phúc Đồng, Long Biên! Vị trí đắc địa, hiếm có khó tìm, chỉ cách phố Mai Phúc 50m, nơi giao thoa giữa tiện ích sống và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 65m²
  • Bố trí: Đất rộng rãi, có phần lưu không thoáng đãng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân trí cao, gần Vinhome Riverside
  • Cách trường Vinschool chỉ vài phút đi bộ
  • Gần UBND phường và Big C, thuận lợi cho mua sắm
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần sân golf và nhiều dự án lớn như C14, tạo tiềm năng đầu tư cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.422 triệu VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lâu dài trong môi trường sống văn minh, hoặc nhà đầu tư muốn giữ đất với tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!