Đất nền tại Mt Đào Sư Tích, Nhà Bè - 720m² giá 40 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền tại Mt Đào Sư Tích, Nhà Bè - 720m² giá 40 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

40 tỷ
720 m² - 56 triệu/m²

Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
720 m²

Khám phá cơ hội đầu tư sinh lời tuyệt vời với mảnh đất diện tích 720m² nằm ở vị trí đắc địa tại Mt Đào Sư Tích, xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM. Với mặt tiền rộng đến 10m, khu đất này là lựa chọn lý tưởng cho các dự án xây dựng hoặc đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 720m²
  • Bố trí: Mặt tiền 10m, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng, phong thủy tốt, khu vực yên tĩnh, thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên bờ sông KDC Đại Phúc, lý tưởng cho những buổi dã ngoại và thư giãn
  • Chỉ cách siêu thị Bách Hóa Xanh Phước Lộc vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Bệnh viện Đa khoa Nhà Bè cách đó không xa, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn
  • Gần trường mầm non Blue Sky Kindergarten - Hưng Phát, thuận tiện cho con em đi học
  • Mầm non Khủng Long Con cũng nằm trong khu vực lân cận, đáp ứng nhu cầu giáo dục

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này không chỉ phù hợp cho các nhà đầu tư mà còn là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống yên bình, thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.