Đất nền tái định cư Phương Khê, Kiến An 55m² giá chỉ 3.548 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền tái định cư Phương Khê, Kiến An 55m² giá chỉ 3.548 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

3.548 tỷ
55 m² - 65 triệu/m²

Phường Đồng Hoà, Quận Kiến An, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
55 m²

Cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một lô đất với giá cả hợp lý và vị trí thuận lợi! Lô đất 55m² tại khu tái định cư Phương Khê, phường Đồng Hòa, quận Kiến An, Hải Phòng đang chờ đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vức, dễ dàng xây dựng theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Đồng Hòa chỉ 1km, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm quận Kiến An
  • Gần các khu công nghiệp lớn, tiềm năng phát triển kinh tế cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.548 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.