Đất Nền Tái Định Cư Cự Khối Long Biên 75-81m² - Tiềm Năng Tăng Giá Vượt Trội! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Nền Tái Định Cư Cự Khối Long Biên 75-81m² - Tiềm Năng Tăng Giá Vượt Trội!

12.375 tỷ - 14.58 tỷ
75 m² - 165 triệu/m²

Phường Cự Khối, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
75 m²

Nắm bắt cơ hội vàng sở hữu đất nền tại khu Tái Định Cư Cự Khối, Long Biên – nơi an cư lý tưởng, đầu tư sinh lời bền vững ngay hôm nay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:75m² - 81m²
  • Bố trí:Đất nền vuông vắn, mặt tiền rộng, vỉa hè kinh doanh sầm uất, đường 2 làn ô tô.
  • Đặc điểm:Vị trí đắc địa trong khu Tái Định Cư Cự Khối, pháp lý sổ đỏ chính chủ, còn duy nhất 3 lô với nhiều lựa chọn diện tích.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Vĩnh Tuy, thuận tiện di chuyển nhanh chóng vào trung tâm Hà Nội.
  • Cách Aeon Mall Long Biên khoảng 15 phút lái xe, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm, giải trí.
  • Gần trường Tiểu học và THCS Cự Khối, đảm bảo điều kiện giáo dục tốt cho con em.
  • Dễ dàng tiếp cận Chợ Cự Khối và các cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini trong khu vực.
  • Kết nối thuận tiện với các tuyến đường lớn như đường Vành đai 3, cao tốc Hà Nội - Hải Phòng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:Từ 12.375 tỷ đến 14.58 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá cao tại khu vực Long Biên, các gia đình muốn xây dựng tổ ấm riêng với không gian sống rộng rãi, hoặc hộ kinh doanh muốn sở hữu mặt bằng thuận lợi để phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu những lô đất vàng cuối cùng tại Tái Định Cư Cự Khối! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp, chốt giao dịch trong tầm tay.