Đất nền Sông Khoai Quảng Yên 97m² - Sổ đỏ chính chủ đầu tư chắc thắng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Sông Khoai Quảng Yên 97m² - Sổ đỏ chính chủ đầu tư chắc thắng

7.76 tỷ - 8.633 tỷ
97 m² - 80 triệu/m²

Xã Sông Khoai, Thị xã Quảng Yên, Tỉnh Quảng Ninh

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
97 m²

Đón đầu làn sóng hạ tầng và công nghiệp tại Quảng Yên với lô đất vàng tọa lạc ngay Thôn 7, xã Sông Khoai - tâm điểm kết nối các khu công nghiệp lớn nhất khu vực.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, mặt tiền thoáng, 100% diện tích đất ở (full thổ cư) sẵn sàng xây dựng ngay.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa sát vách Khu công nghiệp Amata, hạ tầng giao thông đang hoàn thiện đồng bộ, pháp lý sổ đỏ minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Cận kề Khu công nghiệp Amata Sông Khoai - trung tâm thu hút vốn FDI và hàng ngàn lao động.
  • Cách trục đường huyết mạch kết nối cao tốc Hạ Long - Hải Phòng chỉ vài phút di chuyển.
  • Gần chợ Sông Khoai, thuận tiện cho việc mua sắm và kinh doanh dịch vụ.
  • Trong bán kính 1.5km có đầy đủ hệ thống trường học các cấp và UBND xã Sông Khoai.
  • Khu dân cư hiện hữu đông đúc, tiềm năng kinh doanh dịch vụ ăn uống hoặc cho thuê rất lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.76 tỷ - 8.63 tỷ (tương đương khoảng 80 - 89 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư bất động sản công nghiệp đón đầu quy hoạch, những người muốn xây dựng hệ thống phòng trọ cao cấp cho chuyên gia và công nhân, hoặc cá nhân muốn tích lũy tài sản tại vùng đất đang phát triển nóng của Quảng Ninh.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu quỹ đất vàng tại thủ phủ công nghiệp Quảng Yên đang trong tầm tay, liên hệ ngay để nhận thông tin pháp lý chi tiết!