Đất nền Sơn Đồng, Hoài Đức 97m² giá 6.255 tỷ - Vị trí đẹp, giao thông thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Sơn Đồng, Hoài Đức 97m² giá 6.255 tỷ - Vị trí đẹp, giao thông thuận lợi!

6.255 tỷ
97 m² - 64 triệu/m²

Sơn Đồng, Hoài Đức, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
97 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu đất nền tại Sơn Đồng, Hoài Đức! Với diện tích 97m² và giá chỉ 6.255 tỷ, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, vuông vắn, thuận tiện xây dựng
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, giao thông thuận lợi, khu vực dân cư đông đúc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Sơn Đồng, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Sơn Đồng chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hoài Đức, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Không gian sống yên tĩnh, thoáng đãng, thích hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.255 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm hoặc các nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.