Đất nền Số 1 Nguyễn Gia Trí, Bình Thạnh 747m² giá 290 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Số 1 Nguyễn Gia Trí, Bình Thạnh 747m² giá 290 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

290 tỷ
747 m² - 388 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
747 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Số 1 Nguyễn Gia Trí, phường 25, quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh. Đây là một mảnh đất vàng với diện tích lớn, phù hợp cho việc xây dựng dự án căn hộ hoặc văn phòng cho thuê, chắc chắn sẽ mang lại lợi nhuận cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 747m² (công nhận trên sổ hồng: 611m²)
  • Bố trí: Ngang 20.75m, dài 36m
  • Đặc điểm: Đất có nhà cấp 4, mật độ xây dựng 40%, hệ số sử dụng đất 10, cho phép xây dựng lên đến 25 tầng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học nổi tiếng như Trường THCS Nguyễn Văn Cừ, thuận tiện cho việc giáo dục con em.
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 10 phút di chuyển, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng tiếp cận các khu vực trung tâm qua hệ thống giao thông phát triển như xe máy và ô tô.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Bình Thạnh, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 290 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm một vị trí vàng để phát triển dự án lớn, hoặc những ai có nhu cầu xây dựng nhà ở cao cấp tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam