Đất nền Rạch Dừa Vũng Tàu 83.2m² giá 6.5 tỷ - Đầu tư sinh lời tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Rạch Dừa Vũng Tàu 83.2m² giá 6.5 tỷ - Đầu tư sinh lời tuyệt vời!

6.5 tỷ
83 m² - 78 triệu/m²

Rạch Dừa, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
83 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Rạch Dừa, thành phố Vũng Tàu! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm của mình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83.2m²
  • Bố trí: Ngang 4.5m, dài 18.5m
  • Đặc điểm: Đường 15m, có vỉa hè, thổ cư 100%

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Rạch Dừa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 1km, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến bãi biển, tận hưởng không khí trong lành
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính, thuận lợi cho việc đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang có ý định đầu tư bất động sản hoặc xây dựng nhà ở lâu dài tại Vũng Tàu, một trong những điểm đến du lịch nổi bật của Việt Nam.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!