4 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán đất
- Tỉnh Đắk Nông
- Huyện Đắk Mil
Đất nền Quốc lộ 14 Nhân Cơ 310m² giá 89.9 tỷ - Tiềm năng tăng giá cực cao
89.9 tỷ
310 m² - 290 triệu/m²
Xã Nhân Cơ, Huyện Đắk Mil, Tỉnh Đắk Nông
23 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
310 m²
Mặt tiền kinh doanh sầm uất, cơ hội đầu tư sinh lời cực lớn tại trục đường huyết mạch Quốc lộ 14!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:310m² (Ngang 10m x Dài 31m)
- Bố trí:Đất bằng phẳng, vuông vức, có sẵn 100m² thổ cư
- Đặc điểm:Vị trí đắc địa ngay mặt tiền Quốc lộ 14, địa hình đẹp, cực kỳ thuận lợi để xây dựng showroom, cửa hàng hoặc nhà ở kết hợp kinh doanh
Tiện ích xung quanh:
- Nằm ngay mặt tiền Quốc lộ 14, giao thông kết nối cực kỳ thuận tiện
- Gần khu vực chợ Nhân Cơ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày
- Khu dân cư hiện hữu, sầm uất, tiềm năng kinh doanh rất cao
- Gần hệ thống trường học và các cơ quan hành chính tại xã Nhân Cơ
- Kết nối nhanh chóng với các khu vực kinh tế trọng điểm của huyện Đắk Mil
Giá và điều kiện:
- Giá bán:89.9 tỷ
Phù hợp với ai:
Phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản chuyên nghiệp hoặc khách hàng đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh đắc địa tại khu vực Đắk Nông
Liên hệ:
Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và xem đất trực tiếp!