Đất nền Quốc Lộ 1, Hiệp Bình Phước 106m² giá 5.65 tỷ - Sổ hồng riêng, hẻm xe hơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Quốc Lộ 1, Hiệp Bình Phước 106m² giá 5.65 tỷ - Sổ hồng riêng, hẻm xe hơi!

5.65 tỷ
106 m² - 53 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
106 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức! Đất trống với diện tích 106m², nằm ngay trên Quốc Lộ 1, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh. Đây là một vị trí lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106m² (4.2m x 25m)
  • Bố trí: Đất trống phù hợp với nhiều mục đích sử dụng
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ đầu mối nông sản, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện và siêu thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những gia đình đang tìm kiếm một nơi ở lý tưởng tại thành phố Thủ Đức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.