Đất nền Quế Phú, Quế Sơn 150m² - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng tăng giá | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Quế Phú, Quế Sơn 150m² - Sổ đỏ chính chủ, tiềm năng tăng giá

1090 tỷ
150 m² - 7267 triệu/m²

Xã Quế Phú, Huyện Quế Sơn, Quảng Nam

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
150 m²

Bạn đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để an cư hoặc đầu tư sinh lời tại Quảng Nam? Đừng bỏ lỡ 3 lô đất nền liền kề cực đẹp tại xã Quế Phú, huyện Quế Sơn với vị trí đắc địa, hạ tầng hoàn thiện, sẵn sàng cho mọi nhu cầu kinh doanh và xây dựng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 150m² (đa dạng lựa chọn lên đến 395m²)
  • Bố trí: Mặt tiền ngang 5m rộng rãi, vuông vắn, dễ dàng thiết kế nhà ở hoặc xây dựng cửa hàng kinh doanh.
  • Đặc điểm: Vị trí cực thuận lợi với mặt tiền đường nhựa rộng 10.5m, vỉa hè 1.5m thông thoáng. Đất nằm trong khu dân cư hiện hữu, pháp lý minh bạch, tiềm năng tăng giá cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Quốc lộ 1A chỉ 1.5km, thuận tiện kết nối giao thông liên tỉnh.
  • Gần hệ thống trường học các cấp 1, 2, 3, đảm bảo môi trường giáo dục cho con em.
  • Kết nối nhanh chóng đến trung tâm thị trấn Hương An sầm uất.
  • Cách chợ Bà Rén nổi tiếng chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện mua sắm và kinh doanh.
  • Nằm trong khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, tiện ích đầy đủ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.09 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm dòng tiền ổn định hoặc gia đình trẻ muốn tìm nơi an cư lâu dài tại khu vực đang phát triển. Đất nền có khả năng khai thác kinh doanh hoặc mở cửa hàng ngay nhờ vị trí mặt tiền đường lớn.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để nhận bảng giá chi tiết, xem sổ đỏ trực tiếp và được hỗ trợ đưa đón tham quan thực tế vị trí lô đất đầy tiềm năng này!