Đất nền Quang Minh Mê Linh 60m² giá 3.31 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Quang Minh Mê Linh 60m² giá 3.31 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, đầu tư sinh lời!

3.311 tỷ
60 m² - 55 triệu/m²

Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
60 m²

Khám phá cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp tại Tổ 9, xã Quang Minh, huyện Mê Linh, TP Hà Nội! Với vị trí đắc địa, khu vực dân cư đông đúc và hạ tầng hoàn thiện, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc tìm kiếm không gian sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60,2m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, cao ráo, dễ dàng xây dựng
  • Đặc điểm: Đường ô tô vào tận đất, giao thông thuận tiện, khu dân cư sầm uất, an ninh đảm bảo

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Quang Minh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống trường học các cấp trong bán kính 1km
  • Cách trung tâm hành chính huyện Mê Linh chỉ 2km
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu công nghiệp lớn trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.311 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một mảnh đất có tiềm năng tăng giá trong tương lai hoặc cho những gia đình trẻ mong muốn xây dựng tổ ấm của riêng mình.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để sở hữu mảnh đất hiếm có với giá tốt này trước khi bị người khác chốt!