Đất nền Quang Minh, Mê Linh 45.3m² - Sổ đỏ chính chủ, ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Quang Minh, Mê Linh 45.3m² - Sổ đỏ chính chủ, ô tô vào tận nơi!

2.85 tỷ
45 m² - 63 triệu/m²

Xã Mê Linh, Huyện Mê Linh, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
45 m²

Tìm kiếm một mảnh đất vàng tại Mê Linh để an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời? Đây chính là cơ hội không thể bỏ lỡ! Mảnh đất thổ cư 100% với vị trí đắc địa, mặt tiền vuông vắn, sẵn sàng chờ đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:45.3m²
  • Bố trí:Mặt tiền, hậu 3.3m vuông vắn trên trục đường chính, ô tô đỗ cửa
  • Đặc điểm:Đất thổ cư 100%, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng. Phù hợp để ở hoặc đầu tư kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu công nghiệp Quang Minh ngay gần, thuận lợi cho công việc và kinh doanh
  • Chợ Quang Minh sầm uất cách chỉ vài phút di chuyển, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Hệ thống trường học các cấp (Mầm non, Tiểu học, THCS, THPT Quang Minh) trong bán kính gần, tiện lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng tiếp cận MeLinh Plaza, trung tâm mua sắm và giải trí lớn trong khu vực
  • Giao thông thuận tiện, đường lớn ô tô đỗ cửa, kết nối các tuyến đường huyết mạch

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.85 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Với vị trí đắc địa trên trục đường chính, mảnh đất này lý tưởng cho các gia đình muốn xây dựng tổ ấm an cư lâu dài, tận hưởng cuộc sống tiện nghi. Đồng thời, đây cũng là cơ hội vàng cho nhà đầu tư nhạy bén tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá cao, phù hợp để kinh doanh, xây nhà trọ cho công nhân KCN hoặc cho thuê mặt bằng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đầy tiềm năng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem đất trực tiếp.