Đất nền Quang Minh Mê Linh 45,3m² giá 2,766 tỷ - Đầu tư sinh lời tiềm năng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Quang Minh Mê Linh 45,3m² giá 2,766 tỷ - Đầu tư sinh lời tiềm năng!

2.766 tỷ
45 m² - 61 triệu/m²

Thị trấn Quang Minh, Huyện Mê Linh, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
45 m²

Cơ hội sở hữu lô đất tiềm năng tại Quang Minh, Mê Linh với đầy đủ tiện ích xung quanh và giao thông thuận lợi. Đây là lựa chọn lý tưởng cho cả việc ở và đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45,3m²
  • Bố trí: Đất thổ cư, đường trước đất rộng 3m, thông thoáng, ô tô ra vào dễ dàng.
  • Đặc điểm: Dân cư đông đúc, khu vực sầm uất, gần khu công nghiệp Quang Minh chỉ 400m.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường tiểu học chỉ 100m, thuận tiện cho con em đi học.
  • Gần chợ và đầu làng, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Cách nhà văn hóa và sân bóng 120m, thuận tiện cho các hoạt động giải trí.
  • Giao thông thuận tiện với đường xá thông thoáng, gần đường Quang Minh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2,766 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai muốn tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời với tiềm năng phát triển cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.