Đất nền Quảng Lập, Đơn Dương, Lâm Đồng 1071m² giá 150 triệu - Cơ hội đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Quảng Lập, Đơn Dương, Lâm Đồng 1071m² giá 150 triệu - Cơ hội đầu tư lý tưởng!

150 tỷ
1071 m² - 140 triệu/m²

Xã Quảng Lập, Huyện Đơn Dương, Tỉnh Lâm Đồng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
1071 m²

Chủ cần bán gấp lô đất đẹp nằm ngay trung tâm xã Quảng Lập, huyện Đơn Dương, Lâm Đồng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1071m²
  • Bố trí: Ngang 20m, dài 53.5m, trong đó đất thổ cư là 150m²
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường bê tông rộng rãi, chỉ cách đường nhựa 50m. Khu vực có sẵn giếng khoan, thuận tiện cho sinh hoạt và sản xuất.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Ủy ban nhân dân xã Quảng Lập, thuận tiện cho các thủ tục hành chính
  • Cách trường mầm non chỉ vài phút đi bộ, rất lý tưởng cho các gia đình có con nhỏ
  • Chợ địa phương gần đó, dễ dàng mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Trạm y tế xã trong vòng 1km, đảm bảo sức khỏe cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 150 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng một ngôi nhà mơ ước trong khu vực yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.