Đất nền quận 9, Tăng Nhơn Phú A, 89m² giá 6.9 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền quận 9, Tăng Nhơn Phú A, 89m² giá 6.9 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

6.9 tỷ
89 m² - 78 triệu/m²

Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
89 m²

Chủ cần bán gấp lô đất đẹp tại đường 385, phường Tăng Nhơn Phú A, quận 9, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 89m² (7,4m x 12m), thổ cư 74,65m²
  • Bố trí: Hệ số xây dựng cao, có thể xây 1 hầm + 5 tầng + sân thượng
  • Đặc điểm: Phù hợp để xây ở, biệt thự mini hoặc căn hộ dịch vụ cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại Học Giao Thông Vận Tải
  • Cách Học Viện Bưu Chính Viễn Thông chỉ vài phút đi bộ
  • Đường nhựa 6m thông tứ phía, ô tô né nhau thoải mái
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị, trung tâm thương mại
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc những gia đình muốn xây dựng một nơi an cư lạc nghiệp trong khu vực phát triển mạnh mẽ của quận 9.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế.