Đất nền quận 9 gần The Global City 111m² giá 9.6 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền quận 9 gần The Global City 111m² giá 9.6 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

9.6 tỷ
111 m² - 86 triệu/m²

Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
111 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất nền lý tưởng tại quận 9, gần The Global City, khu dân cư Mãy Giáo Trung Ương 3. Đây là một vị trí đắc địa với tiềm năng phát triển mạnh mẽ trong tương lai gần.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 111m²
  • Bố trí: Kích thước 6m x 18.5m, phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần The Global City, khu đô thị hiện đại và sầm uất
  • Thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường lớn như đường Nguyễn Duy Trinh
  • Cách trung tâm quận 1 chỉ khoảng 20 phút lái xe
  • Khu vực phát triển mạnh với nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ
  • Gần các khu công nghiệp lớn, thuận lợi cho việc thuê lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư, xây dựng nhà ở hoặc phát triển kinh doanh tại khu vực quận 9.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!