Đất nền Quận 9 176m² - Sổ hồng chính chủ, ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Quận 9 176m² - Sổ hồng chính chủ, ô tô vào tận nơi!

11.5 tỷ
176 m² - 65 triệu/m²

Phường 9, Quận 9 (cũ), Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
176 m²

Tìm kiếm cơ hội đầu tư đất nền tại trung tâm Quận 9? Đừng bỏ lỡ mảnh đất vàng 176m² với 3 mặt thoáng tại vị trí đắc địa, sẵn sàng xây dựng ngay!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:176m²
  • Bố trí:Đất nền 3 mặt thoáng, mặt tiền ngang 12m hiếm có, hẻm nhựa rộng ô tô quay đầu thoải mái.
  • Đặc điểm:Sổ hồng chính chủ, pháp lý minh bạch. Khu vực cho phép xây dựng hầm, trệt, lửng, 3 lầu (tổng sàn ước tính hơn 600m²), tối ưu hóa công năng sử dụng cho nhiều mục đích.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm giữa trung tâm Quận 9, dễ dàng tiếp cận mọi tiện ích.
  • Gần Đại học Giao thông Vận tải TP.HCM (Cơ sở 2), thuận tiện cho sinh viên và giảng viên.
  • Cách Khu Công nghệ Cao TP.HCM chỉ vài phút di chuyển, thu hút lượng lớn chuyên gia và công nhân.
  • Liền kề tuyến đường Lê Văn Việt sầm uất, tập trung nhiều cửa hàng, dịch vụ, nhà hàng.
  • Gần Vincom Plaza Lê Văn Việt và siêu thị Co.opmart, đáp ứng nhu cầu mua sắm, giải trí.
  • Dễ dàng di chuyển đến Bệnh viện Đa khoa Lê Văn Việt, đảm bảo an tâm về sức khỏe.
  • Khu vực đông dân cư, phát triển sôi động, tiềm năng kinh doanh lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:11.5 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất lý tưởng cho nhà đầu tư tìm kiếm tiềm năng sinh lời cao, xây dựng để kinh doanh, cho thuê. Phù hợp với gia đình muốn xây dựng tổ ấm rộng rãi, hiện đại kết hợp không gian kinh doanh tại vị trí trung tâm.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem đất thực tế!