3 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán đất
- Hồ Chí Minh
- Quận 4
Đất nền quận 4 110m² giá chỉ 7.85 tỷ - Sổ hồng chính chủ, xây dựng tự do!
7.85 tỷ
110 m² - 71 triệu/m²
Quận 4, Hồ Chí Minh
4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
110 m²
Cơ hội sở hữu lô đất vàng tại quận 4, Hồ Chí Minh. Với diện tích 110m², mặt tiền đường Đoàn Văn Bơ, vị trí đắc địa cho việc xây dựng và kinh doanh.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 110m² (Ngang 5.7m, Dài 14m, nở hậu 9m)
- Bố trí: Xây dựng 1 trệt, 3 lầu, có sẵn 5 phòng cho thuê
- Đặc điểm: Hẻm trước nhà rộng 3.5m, thuận tiện cho việc đi lại, sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên ngay.
Tiện ích xung quanh:
- Gần chợ Bến Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
- Cách trung tâm quận 1 chỉ 10 phút di chuyển
- Gần các trường học, bệnh viện, và các dịch vụ tiện ích khác
- Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 7.85 tỷ
Phù hợp với ai:
Đất nền lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng nhà ở cao cấp tại vị trí đắc địa.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong quá trình mua bán.