Đất nền Quận 12 - TL31, 167m² - Vị trí tiềm năng, sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Quận 12 - TL31, 167m² - Vị trí tiềm năng, sổ đỏ chính chủ

9.9 tỷ
167 m² - 59 triệu/m²

Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán đất
Diện tích
167 m²

Cơ hội sở hữu lô đất 2 mặt tiền đắc địa tại trục đường Thạnh Lộc 31, Quận 12. Với vị thế thông thoáng hướng ra sông Sài Gòn, đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng tìm kiếm không gian sống đẳng cấp hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 167m² (Diện tích công nhận 167m², thổ cư 100%)
  • Bố trí: Lô đất 2 mặt tiền thoáng đãng, kích thước vuông vắn 12m x 14m
  • Đặc điểm: Vị trí nằm ngay trục đường Thạnh Lộc 31, không gian sống trong lành, gần sông, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý minh bạch

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường Tiểu học Hà Huy Giáp chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần chợ Thạnh Lộc, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Kết nối nhanh chóng đến Quốc lộ 1A và các quận trung tâm qua cầu vượt Ngã tư Ga
  • Không gian sống thoáng mát nhờ vị trí gần kề sông Sài Gòn
  • Gần hệ thống các cửa hàng tiện lợi, tiệm thuốc và dịch vụ y tế khu vực Thạnh Lộc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.9 tỷ VND (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho khách hàng có nhu cầu xây biệt thự sân vườn, nhà phố thương mại hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm quỹ đất sạch, pháp lý sổ đỏ an toàn tại khu vực Quận 12 đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế. Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí đẹp với mức giá hợp lý đang chờ đón chủ nhân mới!