Đất nền Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông 96m² giá 11.04 tỷ - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông 96m² giá 11.04 tỷ - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

11.04 tỷ
96 m² - 115 triệu/m²

Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
96 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại đất nền Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông! Với giá chỉ 115 triệu/m², lô đất này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm sự phát triển bền vững trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: Mặt tiền 7.5m, phù hợp xây dựng biệt thự hoặc căn hộ mini
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, đất vuông vắn, khu vực cao, thoáng mát, sạch sẽ, hiện có nhà cũ đang cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại và các tiện ích sống hàng ngày
  • Cách trục đường chính chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho việc di chuyển bằng ô tô
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, thuận tiện cho việc sinh sống và đầu tư
  • Gần các trường học, bệnh viện và dịch vụ công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.04 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình đang tìm kiếm một nơi để xây dựng tổ ấm lý tưởng trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất!