Đất nền phường Thạnh Lộc, quận 12, 50m² giá 4.37 tỷ - Đầu tư sinh lợi cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền phường Thạnh Lộc, quận 12, 50m² giá 4.37 tỷ - Đầu tư sinh lợi cao!

4.37 tỷ
50 m² - 87 triệu/m²

Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
50 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với lô đất nằm trên đường Thạnh Lộc 37, quận 12, tp. Hồ Chí Minh. Với diện tích 50m², chiều rộng 5,9m và chiều dài 19m, lô đất này hứa hẹn sẽ mang lại nhiều lợi ích cho chủ sở hữu. Hướng Đông Nam giúp đón ánh sáng tự nhiên và gió mát, phù hợp với phong thủy cho ngôi nhà của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: 5,9m x 19m
  • Đặc điểm: Xây dựng tự do, hoàn công nhanh chóng, hệ số xây dựng cao, sổ hồng 2025

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, chợ và siêu thị, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày
  • Phát triển mạnh mẽ với nhiều nhà phố cao tầng xung quanh
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm Gò Vấp và các khu vực lân cận thông qua trục đường Hà Huy Giáp
  • Nằm trong khu dân cư đông đúc, đầy đủ dịch vụ tiện ích

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.37 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một lô đất với tiềm năng phát triển cao, phù hợp để ở hoặc đầu tư sinh lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!