Đất nền phường Tân An, Buôn Ma Thuột 348m² giá 19.14 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền phường Tân An, Buôn Ma Thuột 348m² giá 19.14 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

19.14 tỷ
348 m² - 55 triệu/m²

Phường Tân An, Thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
348 m²

Bán lô đất nền vị trí đắc địa tại phường Tân An, thành phố Buôn Ma Thuột. Đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng để xây dựng hoặc kinh doanh. Lô đất có diện tích rộng rãi 348m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng khác nhau.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 348m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng, có khả năng xây dựng nhiều tầng
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, vị trí thông thoáng, gần các tuyến đường lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường cấp 1, cấp 2, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trạm xá và ngân hàng chỉ 100m, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế và tài chính
  • Chỉ cách quốc lộ 14 khoảng 100m, giao thông thuận lợi đi lại
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho sinh sống và đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.14 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!