Đất nền phường Quán Bàu 300m² giá 15.7 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, mặt tiền 10m! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền phường Quán Bàu 300m² giá 15.7 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, mặt tiền 10m!

15.7 tỷ
300 m² - 52 triệu/m²

Phường Quán Bàu, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
300 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mảnh đất vàng tại phường Quán Bàu, Thành phố Vinh! Với diện tích lên đến 300m² và mặt tiền 10m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm của mình. Đất đã có sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, đáp ứng đầy đủ tiêu chí để xây dựng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 300m²
  • Bố trí: Mặt tiền 10m, đường nhựa rộng thênh thang, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, đã có sổ đỏ, vị trí đắc địa, dễ dàng kết nối với các trục đường chính.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường 72m, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố Vinh
  • Cách chợ Quán Bàu chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, lý tưởng cho gia đình có trẻ em
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất này, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội