Đất nền Phường Minh Thành, Thị xã Chơn Thành 990m² giá 49.5 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phường Minh Thành, Thị xã Chơn Thành 990m² giá 49.5 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

49.5 tỷ
990 m² - 50 triệu/m²

Phường Minh Thành, Thị xã Chơn Thành, Tỉnh Bình Phước

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
990 m²

Chính chủ cần bán gấp đất nền tại Phường Minh Thành, Thị xã Chơn Thành, tỉnh Bình Phước. Với diện tích rộng rãi 990m², đất thổ cư 100%, đây là cơ hội lý tưởng để đầu tư sinh lời hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 990m²
  • Bố trí: Đất vuông vức, thuận tiện xây dựng
  • Đặc điểm: Vị trí sát bên 2 khu công nghiệp đang hoạt động, tiềm năng phát triển cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần 2 khu công nghiệp lớn, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Cách Quốc lộ 13 chỉ 500m, giao thông thuận tiện
  • Khu vực phát triển nhanh chóng với nhiều tiện ích hiện đại
  • Trường học và bệnh viện trong bán kính 2km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 49.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội phát triển trong tương lai, hoặc những ai muốn xây dựng một mái ấm lý tưởng cho gia đình tại khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.