Đất nền phường Hưng Phúc, TP Vinh 121m² giá 6.655 tỷ - Đất ở chính chủ, hướng Đông! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền phường Hưng Phúc, TP Vinh 121m² giá 6.655 tỷ - Đất ở chính chủ, hướng Đông!

6.655 tỷ
121 m² - 55 triệu/m²

Hưng Phúc, Vinh, Nghệ An

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
121 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất nền lý tưởng tại phường Hưng Phúc, thành phố Vinh, Nghệ An! Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 121m²
  • Bố trí: Đất ở 100%, mặt tiền rộng 6.3m, cân đối
  • Đặc điểm: Hướng chính Đông, thuận lợi cho phong thủy

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học cấp 1, 2 và 3, thuận tiện cho việc học hành của trẻ em
  • Chỉ cách chợ Hưng Phúc khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Gần các khu vực công cộng, thuận lợi cho việc sinh hoạt và giải trí
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.655 triệu VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho gia đình muốn xây dựng tổ ấm hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.