Đất nền Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn 107m² giá 12.84 tỷ - Vị trí đắc địa cho đầu tư | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn 107m² giá 12.84 tỷ - Vị trí đắc địa cho đầu tư

12.84 tỷ
107 m² - 120 triệu/m²

Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
107 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng tại Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng! Với diện tích 107m² và chiều ngang 7m, lô đất này nằm ở vị trí đắc địa, nơi tập trung đông đúc du khách nước ngoài, rất thích hợp để phát triển villa hoặc toà căn hộ dịch vụ, khai thác dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 107m²
  • Bố trí: Ngang 7m
  • Đặc điểm: Vị trí hấp dẫn, phù hợp xây dựng dự án nghỉ dưỡng hoặc căn hộ cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, thuận tiện cho du khách nghỉ dưỡng
  • Hệ thống nhà hàng, quán cà phê phong phú, đáp ứng nhu cầu ẩm thực của khách hàng
  • Cách trung tâm thành phố Đà Nẵng chỉ 15 phút lái xe
  • Gần các khu vui chơi giải trí, thu hút du khách

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.84 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án nghỉ dưỡng, căn hộ dịch vụ hoặc villa cao cấp, nhắm đến đối tượng khách du lịch trong và ngoài nước.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!