Đất nền Phường Hiệp Ninh, Tây Ninh 170m² giá 46.4 tỷ - Đầu tư sinh lời tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phường Hiệp Ninh, Tây Ninh 170m² giá 46.4 tỷ - Đầu tư sinh lời tốt!

46.4 tỷ
170 m² - 273 triệu/m²

Phường Hiệp Ninh, Thành phố Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
170 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng này tại Phường Hiệp Ninh, Thành phố Tây Ninh! Với diện tích 170m² và giá chỉ 46.4 tỷ, đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 170m²
  • Bố trí: Đất có hai mặt tiền, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh
  • Đặc điểm: Đất thổ cư, pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và các cơ sở giáo dục, thuận tiện cho việc học tập
  • Cách chợ Hiệp Ninh chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm Thành phố Tây Ninh
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, thích hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 46.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp với những nhà đầu tư bất động sản, các doanh nghiệp cần mặt bằng kinh doanh hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!